ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
คัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกัลยารัตน์ หวานสนิท |
1. นางอรอุมา เขียวสวัสดิ์ |
2 |
ภาษาไทย |
วรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
6 |
1. นางสาวพิมพ์พิมล ทองสลัก |
1. นางสาวกัลยา แซ่จุ่ง |
3 |
ภาษาไทย |
ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 |
88.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงณัฐวดี คงน้อย |
1. นางสาวศศิภา ทองชัย |
4 |
ภาษาไทย |
กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวลักษณ์พร มากผล 2. นายอานนท์ วุฒิวงศ์ |
1. นายนพพร กาญจนะประยูร 2. นางเมตตาวดี วิเชียร |
5 |
ภาษาไทย |
ต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงนันธิสา จันทร์ทอง 2. เด็กชายภูดิศ แก้วสุข |
1. นางสาวปุณญาภักดิ์ เพชรชนะ 2. นางสาวสาฟีย๊ะ บินอาสัน |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกชพงศ์ สุดสาย 2. นางสาวสุภัสสร สังข์เกื้อ 3. นางสาวเข็มอัปสร เกิดทอง |
1. นายสุรศักดิ์ เกิดความสุข |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายจิรายุทธ วิไลวัฒนากร 2. นายณภัทร ชัยชิตร 3. นายสุติธร อักขระเสนา |
1. นายสุรศักดิ์ เกิดความสุข |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวดาราวดี เวชกุล 2. นางสาวบุศราวดี สุขแก้ว 3. นางสาวศุภิสรา บุญประกอบ |
1. นางไพรัตน์ เพ็ชรคล้าย 2. นางสาวณัฐฐาพร เพ็ชรอาวุธ |
9 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายกฤษฎา ชูวาลา 2. เด็กชายคฑาวุฒิ มรกต |
1. นายกฤตภาส หลีสันติ 2. นายตะวัน เตาะ |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงอริชา ไหมอ่อน |
1. นางณัฐกฤตา หลีสันติ |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกมลพร แก้วมณี |
1. นางสาวระพีพร สุนทรกุล |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงกิดาการ หนูเกื้อ 2. เด็กชายพีรวิชญ์ ชอบผล |
1. นางณัฐกฤตา หลีสันติ 2. นางสาวระพีพร สุนทรกุล |
13 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายจักรพงษ์ สุวรรณวงศ์ |
1. นางสาวระพีพร สุนทรกุล |
14 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวชนิษฐา คงชนะ |
1. นางไพรัตน์ เพ็ชรคล้าย |
15 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธีรวัช ทองรักษ์ |
1. นางสาวปรีดา พลแก้ว |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
82.8 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวปริยาภัทร คาวินวิทย์ 2. นางสาวปรีดาภรณ์ ศรีเทพ 3. นางสาวศุภหทัย ฤทธิเดช |
1. นางสาวนฤมล เข็มจันทร์ 2. นางสาวสุมิตตา ง่วนสน |
17 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวกัลญารัตน์ แก้วประภาค 2. นางสาวขวัญกมล นวลอ่อน 3. นายอรุณ ม่วงดำ |
1. นายอภิสิทธ์ อยู่เมือง 2. นางอังศุมา นิลวงค์ |
18 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
85.2 |
ทอง |
7 |
1. นางสาวกัลปังหา อัครเมธาทิพย์ 2. นายเจษฎา นาคแท้ 3. นางสาวเบญจวรรณ สมบูรณ์ |
1. นายดุสดี เปียกบุตร 2. นางรอฮานา ชัยนาคิน |
19 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
80.2 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา เพ็ชรลุ 2. เด็กหญิงยุพเรศ คำเรือง |
1. นางสาวมานิตา จิตรักษา 2. นางสาวกมลรัตน์ เอ่งฉ้วน |
20 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
85.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายจิระศักด์ จันทร์สุขศรี 2. นายนรเศรษฐ์ สุทธิเจริญ |
1. นางสาวเปียทิพย์ พนาลี 2. นางวิจัยยา กลิ่นคล้าย |
21 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
88.2 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายชัชนันท์ มรกต 2. เด็กหญิงณัฐธิดา สวนกูล 3. เด็กหญิงพิมพ์ประภา จิตรเที่ยง 4. นางสาวสวิตตา แก้วประดิษฐ์ 5. นางสาวเขมรา สารา |
1. นางสาวอรนุช นิลพัฒน์ 2. นายอนิรุทธ หัทยานนท์ |
22 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
เพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
81.8 |
ทอง |
11 |
1. นางสาวฐิดาพร สียัง 2. นางสาวดวงใจ ใฝทอง 3. นางสาวภัทรมน มากจงดี 4. นางสาวสุชาดา วรรณทอง 5. นางสาวสุปรียา บุญเพชร |
1. นายธีรยุทธ ทองโอ่ 2. นางสาวเกษร เพชรลุ |
23 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา สุธรรมมา 2. เด็กชายปรเมศวร์ จิ้วเครียด 3. เด็กหญิงมณิศรา ขวัญแก้ว 4. เด็กหญิงลักษิกา เพชรกุล 5. เด็กหญิงวีรดา จักโสภา |
1. นางปัทมา อัมรัตน์ 2. นายวราธร ทิพย์มณี |
24 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
โครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
84.2 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวธิติมา ฉิ่นฉิ้ว 2. นางสาวพลอยไพลิน แก้วบำรุง 3. นางสาวลดาวัลย์ ดำฝ้าย 4. นางสาวอริษา ไหมอ่อน 5. นางสาวเพชรชมพู แก้วเกตุ |
1. นางปัทมา อัมรัตน์ 2. นายธรรมศักดิ์ โสมอะ |
25 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
91.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายธนัช ชายทิพย์ 2. นายธราธิป มณีศรี 3. นายรภีภัทร รองรัตน์ 4. นายวชิรวิทย์ รังสิตสวัสดิ์ 5. นางสาวศิริลักษณ์ ไชยรัตน์ |
1. นายสุพจน์ ชำนาญกิจ 2. นางบุญญา รักดี |
26 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
เล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
91.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายกิตติภูมิ แสงทวีป |
1. นางสาวสุภาวดี นวลศิริ |
27 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
มารยาทไทย ม.1-ม.3 |
84.25 |
ทอง |
9 |
1. เด็กชายกันตินันท์ ยศสุวรรณ 2. เด็กหญิงอลินรดา ศรีเทพ |
1. นางสาวสุวนันท์ หมันการ 2. นายอภิสิทธิ์ สุขยิ่ง |
28 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
มารยาทไทย ม.4-ม.6 |
81.5 |
ทอง |
9 |
1. นางสาวปัณณพร พรหมรักษ์ 2. นายอภิธาร ชูค้ำ |
1. นางดารัณ ยศจันทรา 2. นางสาวปิยนันท์ นิ่มดำ |
29 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การออกกำลังกายประกอบเพลง แอโรบิก ม.1-ม.6 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวคณิตา หวังกลิ่น 2. เด็กหญิงนิศารัตน์ มาศสินธุ์ 3. นางสาวปารย์ณิชมน อมรวัฒน์ 4. นางสาวพิมพ์ญาดา จันทะวงษ์ 5. นางสาวฟาริดาร์ ไทยแท้ 6. นางสาววรรณทนา สมจินดา 7. นางสาววันวิสาข์ คงเรือง 8. นางสาวสิริวิมล ยิ้มแก้ว 9. นางสาวอิสริยา พรหมศร 10. นางสาวเพชรสุดา แสงอ่อน |
1. นายอ่าหนัด เกกินะ 2. นางสุพัตรา ยิ้มแก้ว 3. นางสาวบุญทิพย์ พัฒน์ช่วย |
30 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวอาภรณ์ ชนะกุล 2. นางสาวเกศินี นาควงษ์ |
1. นายสมบูรณ์ เพชรรัตน์ 2. นายอ่าหนัด เกกินะ |
31 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงภัณฑิลา ชุมลาภ |
1. นายศรายุธ สุวรรณชาตรี |
32 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวกนิษฐา จันทร์ประสิทธิ์ |
1. นายศรายุธ สุวรรณชาตรี |
33 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายณัฐพัชร อภัยป้อง |
1. นายศรายุธ สุวรรณชาตรี |
34 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณัฏฐนันท์ ฟุ้งเฟื่อง |
1. นายวิชัย แย้มหอม |
35 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ประภัสสร ราชพิบูลย์ |
1. นายวิชัย แย้มหอม |
36 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวเมติกานต์ กลับส่ง |
1. นายวิชัย แย้มหอม |
37 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงปวันรัตน์ สมดวง 2. เด็กหญิงปุญญิสา ตูพานิช |
1. นายวิชัย แย้มหอม 2. นางสาวบุญทิพย์ พัฒน์ช่วย |
38 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงภัทรฤทัย บุญสบ |
1. นายยงยุธ ก่ออ้อ |
39 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชนากานต์ สมนิล 2. เด็กชายพัชรพล ดำวัลย์ 3. เด็กหญิงเพียงอัมพร เพชรซีก |
1. นายยงยุธ ก่ออ้อ 2. นายศรายุธ สุวรรณชาตรี |
40 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธีรพงศ์ สุดสาย 2. นายฤทธิรงค์ ชูมณี 3. นายวุฒิภัทร ศิริรัตน์ |
1. นายยงยุธ ก่ออ้อ 2. นายกฤษฏิภัณฑ์ ไกรนรา |
41 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายฤทธิรงค์ ชูมณี |
1. นายกฤษฏิภัณฑ์ ไกรนรา |
42 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงมนัญชยา สุวรรณสังข์ |
1. นายสังเวียน หนูทอง |
43 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายกฤติพงศ์ พาลีกันต์ 2. นางสาวกัญญาวีร์ ขวัญมิ่ง 3. นายจิตรภาณุ หาญสกุล 4. เด็กหญิงณิดารัตน์ ศรีเรือง 5. เด็กชายธราเทพ มะศิริ 6. เด็กชายธีระกร อนุการ 7. นางสาวปิ่นผกา อ่อนภักดี 8. เด็กชายพงศพัศ ชนะศรี 9. นางสาวพีรกานต์ สุทธิ์สมบัติ 10. นางสาวเบญญาภา แจ่มจำรัส |
1. นางสุภาภรณ์ นางนวล 2. นางสาวบุญทิพย์ พัฒน์ช่วย 3. นายศรายุธ สุวรรณชาตรี |
44 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 |
87.4 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวจันจิรา กาญจนะ 2. นางสาวจิราวรรณ ไกรนรา 3. นายณัฐดนัย นาคพุ่ม 4. นายธนวัฒน์ ดำฝ้าย 5. นายธีระศักดิ์ ทองเล็ก 6. นายนิรวิทธ์ คงสุข 7. นายวุฒิชัย ซื่อตรง 8. นางสาวศราสินีย์ หอมรส 9. นางสาวอนัญพร เกื้อบุตร 10. นางสาวอนันตยา ไชยสวัสดิ์ |
1. นางสุภาภรณ์ นางนวล 2. นางสาวบุญทิพย์ พัฒน์ช่วย 3. นางสาวมณฑาทิพย์ แซ่ตัน |
45 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
88.33 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงชยณัฐ โภคินธนวรรธน์ |
1. นางสุรางค์รัศมิ์ ย้อยพระจันทร์ |
46 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
90.66 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงปวริศา เขตรัตน์ |
1. นางสาวมัสลิน คันธชาติกุล |
47 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
6 |
1. นางสาวพรนภัทร คงภักดี |
1. นางสาวกมลพร ณ แก้ว |
48 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษ ประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
84.6 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายสรวิศ สมพิษ |
1. นายปิยะ คล้ายบุตร |
49 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวขวัญนภา วรรณวงค์ 2. นางสาวอนันตยา ไชยสวัสดิ์ |
1. นางสาวอมรรัตน์ พงศ์พราหมณ์ |
50 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 |
84.1 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายกัญธนพงษ์ ชุมนุมวรรณ์ 2. นายธนวัฒน์ ดำฝ้าย 3. นางสาวศิริพร จิตสมพงศ์ 4. นายอนุเทพ หอมชื่น 5. นายอัษฎาวุฒิ จันทร์ต้น |
1. นางสาวลลิตา แอเดียว |
51 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
82.02 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกรรณฐิกา ทองสุวรรณ 2. เด็กหญิงจิตราภรณ์ คนหมั่น 3. เด็กหญิงอรจิรา สวนงาม |
1. นางสาวกัลยา แซ่จุ่ง 2. นายยุทติพงษ์ นกแก้ว |
52 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 |
91.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายณัฐชนน บุญฤทธิ์ 2. เด็กหญิงพรปวีณ์ รัตนบุรี 3. เด็กหญิงอรนภัทร สาราช |
1. นางสาวสาฟีย๊ะ บินอาสัน 2. นายประสิทธิ์ กล้าแข็ง |
53 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวศิรินุช ช่วยบำรุง 2. นางสาวอภิญญา คาร |
1. นายสันติ ศรีวิเชียร 2. นางสุพัตรา ยิ้มแก้ว |
54 |
คอมพิวเตอร์ |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวกวินทิพย์ ศรีสวัสดิ์ 2. นางสาวจิรัชยา แสงสูง 3. นางสาวศิริธร แสงศรี |
1. นายสันติ ศรีวิเชียร 2. นางสาวกานดา บุตรไกร |
55 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
4 |
1. นายธนัช ชายทิพย์ 2. นายเอกณรินทร์ เทพสุวรรณ |
1. นายสันติ ศรีวิเชียร 2. นายศิริพงษ์ แข็งแรง |
56 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงดวงอมร กิจสุวรรณ 2. เด็กหญิงนาราภัทร ซื่อตรง |
1. นายศิริพงษ์ แข็งแรง 2. นายวุฒิศักดิ์ บนขุนทด |
57 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวปวีณ์ธิดา เชื้อสาย 2. นางสาวมนัสวี จีนหนู |
1. นายศิริพงษ์ แข็งแรง 2. นายวุฒิศักดิ์ บนขุนทด |
58 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวรุ่งอรุณ ราดทัศน์ 2. นายเทวฤทธิ์ สุขจันทร์ |
1. นางสุพัตรา ยิ้มแก้ว 2. นางสาวกานดา บุตรไกร |
59 |
หุ่นยนต์ |
หุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายภัทรนันท์ อุดมศรี 2. นายศุภโชค สุยแก้ว 3. นายสุทธิกานต์ มหาสวัสดิ์ |
1. นายสันติ ศรีวิเชียร 2. นางนัทธ์ธรณ์ เมธารัศมิ์ |
60 |
หุ่นยนต์ |
หุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกันตินันท์ ไชยเดช 2. นายปิยะพล ฟุ้งเฟื่อง 3. นายอัครชัย แจ้งศิริกุล |
1. นายศิริพงษ์ แข็งแรง 2. นางนัทธ์ธรณ์ เมธารัศมิ์ |
61 |
หุ่นยนต์ |
หุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายภัทรพล หมัดสุข 2. เด็กชายศุภชัย แก้วใหญ่ 3. เด็กชายฬียฤทธิ์ แย้มหอม |
1. นางนัทธ์ธรณ์ เมธารัศมิ์ 2. นางสุพัตรา ยิ้มแก้ว |
62 |
หุ่นยนต์ |
หุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายปิยะวัฒน์ ไชยผดุง 2. นายศุทธิกร แก้วทองสร 3. นายสุชาพร กาสังข์ |
1. นางรอฮานา ชัยนาคิน 2. นางนัทธ์ธรณ์ เมธารัศมิ์ |
63 |
หุ่นยนต์ |
หุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายคณพศ พรายแพร้ว 2. นายชายพา วุฒิชาติปรีชา 3. เด็กชายสนธยา ฟองแก้ว 4. นายสุทธิศักดิ์ มหาสวัสดิ์ |
1. นางนัทธ์ธรณ์ เมธารัศมิ์ 2. นางสุพัตรา ยิ้มแก้ว |
64 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาด การจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายณัฐพล สรรพสังเกตุ 2. เด็กชายนนทศักดิ์ แสงศรีจันทร์ 3. เด็กชายพงศ์ณธรรศ อมรวัฒน์ |
1. นางสาวธิติรส บำรุงศิลป์ 2. นางบุญญา รักดี |
65 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกาญจนา ดำเขียว 2. นางสาวตะวัน เมืองพรหม 3. นางสาววิชุดา แก้วประสิทธิ์ |
1. นางพวงรัตน์ เกกินะ 2. นางปาลิกา วุฒิศักดิ์ |
66 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงธัญชนก พิเศษศิลป์ 2. เด็กชายวงศกร เปลี่ยวปลอด 3. เด็กชายอนุวัฒน์ ปานตู |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเบญจวรรณ ทวดทอง 2. นายธวัฒน์ธิเดช เดชอรัญ |
67 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวญาณิศา ปานแก้ว 2. นางสาวธัญญามาศ สุทธิมาศ 3. นางสาวโสภิดา สังเพ็ชร |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเบญจวรรณ ทวดทอง 2. นางบุญญา รักดี |